ช่วยเหลือ ค้นหา รายชื่อสมาชิก กลุ่มผู้ใช้ ข้อมูลส่วนตัว(Profile) เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว สมัครสมาชิก(Register) เข้าสู่ระบบ(Log in)

แม่ผมชาปลายนิ้วเท้าครับ

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    ห้องแพทย์โรงพยาบาลสินแพทย์ -> ยินดีรับปรึกษาแพทย์ทุกสาขา
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nuie
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 17, 2007 10:57 pm    เรื่อง: แม่ผมชาปลายนิ้วเท้าครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แม่ผมชาปลายนิ้วเท้าครับ ตอนนี้ไม่ได้กินยาอะไร อาการจะเหมือนเป็นตะคริวเฉพาะตรงปลายเท้าบริเวณนิ้วเท้า อยู่ดีๆก็เป็นครับไม่ทราบสาเหตุและไม่เคยเป็นมาก่อน กลัวจะมีอะไรร้ายแรงครับ

อยากทราบเบื้องต้นครับว่าน่าจะเกิดจากอะไร ต้องรักษายังไง คือกะจะพาแม่ไปรักษาที่สินแพทย์ครับเลยอยากถามว่าถ้าไปที่สินแพทย์จะไปที่แผนกอะไรดีครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน
ร.พ.สินแพทย์

เข้าร่วม: 03 Mar 2007
ตอบ: 1796

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 19, 2007 9:16 am    เรื่อง: ตอบคำถาม ตอบโดยอ้างข้อความ

แนะนำให้พาคุณแม่มาพบแพทย์ผู้เชี่ยวชาญด้านอายุรกรรมประสาท สามารถโทรนัดหมายเวลาพบแพทย์ล่วงหน้าได้ที่ 0-2793-5000 เพื่อเตรียมแฟ้มประวัติไว้ก่อน

ร.พ.สินแพทย์
สอบถามข้อมูล โทร.0-2793-5000
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
เรียงลำดับข้อความตอบจากก่อนหน้า:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    ห้องแพทย์โรงพยาบาลสินแพทย์ -> ยินดีรับปรึกษาแพทย์ทุกสาขา ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน